02 Yuli 2023

Bambanci tsakanin Ta’addanci “yama- ɗiɗi” da Jahadi

Mene ne bambanci tsakanin Ta’addanci “yama- ɗiɗi” da Jahadi?

Ƙarisa karantawa...
08 Maris 2023

Abin da ƙungiyar ISIS (da ‘yan uwanta irinsu: ISWAP da BH..) suke yi wa mata

Shin abin da ƙungiyar ISIS (da ‘yan uwanta irinsu: ISWAP da BH..) suke yi wa mata yana cikin karantarwar Musulunci?

Ƙarisa karantawa...
08 Maris 2023

Muslimina da ƙungiyoyin ta’addanci da ƙungiyar Hawarijawan zamani

Mene ya sanya ake ɗaukan ƙungiyar Ikhwanul Muslimina a matsayin uwar ƙungiyoyin ‘yan ta’adda kuma uwa ga Hawarijawan zamani?

Ƙarisa karantawa...
09 Maris 2023

Watsi da harshen Larabci da karya ƙa’idojinsa ƙofa ce babba da tsaurin ra’ayi yake shigo wa ɗan Adam

Mene ne dalilin da ya sanya malaman Musulunci suke bai wa harshen Larabci kariya? Kuma saboda mene ne ake ganin cewa watsi da harshen Larabci da karya ƙa’idojinsa ƙofa ce babba da tsaurin ra’ayi yake shigo wa ɗan ...

Ƙarisa karantawa...
07 Faburairu 2023

Mu’amalar malaman Musulumci da ƙungiyar Wahabiyya

Yaya malaman Musulumci suka yi mu’amala da Wahabiyyawa?

Ƙarisa karantawa...

Bayanin Hukumar Fatawa

Muna gabatar da fadakarwa mai alaƙa da tsare-tsarenmu wadda hakan zai bai wa Musulmai daman gudanar da ibadu kamar yanda ya kamata, duk da sauye- sauyen zamani.

Nasihohi mafiya muhimmanci